อุตะชนะไซตามะได้มั้ยครับ

อุตะในเรื่อง One piece  สามารถชนะไซตามะใน One punch man ได้มั้ยครับ ผมก็ไม่ค่อยรู้พลังของไซตามะเท่าไหร่ไม่ได้ดู One punc man รู้แค่ว่าต่อยหมัดเดียว และผมสงสัยว่าถ้าอุตะร้องเพลงก่อนที่ไซตามะจะต่อยอุตะชนะมั้ยครับ หรือถ้าอุตะเรียก Tot musica แล้วไซตามะสามารถชนะ Tot musica ได้มั้ยครับหรือว่าต้องมีคนตีอีกโลกด้วย หรือว่า Tot musica สามารถชนะไซตามะได้มั้ย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่