มีใครอยู่คอนโด The Key เพชรเกษม 48 ไหมคะ อยากฟังรีวิวผู้ใช้จริง

สวัสดีค่ะ

พอดีสนใจโครงการ The Key เพชรเกษม 48 
ด้วยทำเลที่คุ้นเคย รู้จักที่ทาง อาหารการกินเป็นอย่างดี และคนไม่พลุกพล่านเกินไป
สนใจที่จะซื้อเพื่ออยู่เอง เพราะราคาเทียบกับสิ่งแวดล้อมแล้วโอเคประมาณนึง
แต่เจอรีวิวจากผู้อยู่จริงน้อยยยยมากๆ เลยค่ะ

อยากทราบความเห็นจากลูกบ้านตัวจริง
ไม่ว่าจะผู้เช่า หรือ ผู้ซื้ออยู่เองก็ได้
ความเป็นอยู่เป็นยังไงบ้าง ทิศทางลม อากาศ สภาพแวดล้อมภายในตึก
วัสดุข้าวของภายในห้อง build in ห้องน้ำ​ ฯลฯ หลังผ่านการใช้งานเป็นระยะเวลาประมาณนึง
ห้องใกล้ลิฟต์เป็นยังไง และ ห้องไกลลิฟต์เป็นยังไงบ้าง
นิติ และ บริการหลังการขาย ต่างๆ 

คือเข้าไปดูโครงการแล้วค่ะ แต่การดูในครั้งแรกก็ไม่สามารถทดแทนการอยู่จริงได้ 
อยากทราบความเห็นในมุมความเป็นอยู่ ของคนที่อยู่จริงๆ ค่ะ 
เพื่อประกอบการตัดสินใจ ขอบคุณค่า
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่