ขนเเปรงสีฟันติดคอ

คือเรามีเเปรงอยู่อันหนึ่งค่ะเราใช้มานานเเล้วเรามีอันใหม่นะคะเเต่ว่าเราชอบใช้อันเก่ามากกว่ามันคือความเคยชินขนปรงอันเก่ามันก้หลุดนะคะตอนเเปรงเเต่ก็ไม่ยอมตัดใจสักทีเเล้วมาวันหนึ่งเราเเปลงฟันปกติเเล้วขนเเปรงที่มันหลุดมันก็ไหลลงคอเราเลยเเล้วที่นี่มันติดอยู่ที่คอค่ะเราจะไปหาหมออยากจะถามทุกคนว่าการส่องกล้องเจ้บมั้ยคะ?เเล้วมันจะดูเเปลกมั้ยคะ
ที่ขนเเปลงติดคอ?

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ตอนนี้คุณไปเอา ขนแปรงสีฟันออกรึยังคะ เพราะว่าตอนนี้ขนแปรงสีฟันของหนูก็ติดคอเหมือนกันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่