สอบถามเรื่อง ใบจาน DAHON P8 ครับ PLEASE

รถพับ DAHON P8 ใบจานหน้ามีใบเดียว 53 ฟัน เส้นผ่าศูนย์กลาง 22.5 cm. 5 รูน็อตล็อค
แต่ละรูห่างกัน 7.5 cm. ตอนนี้หมดสภาพเพราะปั่นไปกี่หมื่น กม.แล้วไม่ทราบ ถามว่า
ถ้าผมจะสั่ง Shopee 1 หรือ Shopee 2 ตามภาพ มาเปลี่ยน ท่านช่วยวิเคราะห์ทีว่า
จะใส่ได้พอดีหรือไม่ เกรงว่าถ้าสั่งมาแล้วใส่ไม่ได้จะเศร้ามาก
ขอบคุณครับ

อันนี้ DAHON P8 ของผมครับ

อันนี้ Shopee 1  และ Shopee 2  53T เหมือนกัน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่