แฟนจ่ายเงินsex phoneกับคนอื่นคือนอกใจไหม

กระทู้คำถาม
คือแฟนเราเป็นทหารแล้วปกติเขาก็จะชอบดูหนังโป๊ ชตอ.บ่อยเป็นปกติ เราก็ก็ไม่ได้ว่าอะไรเพราะไปทหารคงจะมีเหงาบ้าง แต่พอเขาได้ลากลับมาหาเรา เราก็เห็นคลิปที่เขาคอลเสียวกันแล้วแฟนเราบันทึกหน้าจอไว้ แล้วคือมันเยอะมากหลายคลิปหลายครั้งมาก เขาทำแบบนี้มาเป็นปีๆตั้งแต่ไปทหาร แล้วเขาก็บันทึกเก็บซ่อนไว้แล้วเราบังเอิญไปเจอแอปที่เขาซ่อนไว้พอดี อยากรู้ว่ามันปกติมั้ยที่เขาทำแบบนี้ แฟนเราก็บอกมันเป็นเรื่องปกติ ทำไปไม่ได้คิดอะไร แต่ประเด็นคือแฟนเราก็ชักให้เขาดูด้วยแถมครางช่วยให้ผู้หญิงเสร็จตาม เราไม่เข้าใจว่าแฟนเราจ่ายเงินให้จำเป็นต้องทำให้เขาดูด้วยหรอ มันเหมือนการนอกใจเลยแต่แค่ไม่ได้สอดใส่ ทุกคนว่ามันปกติไหมที่แฟนเราเป็นแบบนี้ ควรเลิกดีมั้ยคะถ้าเขาเลิกทำแบบนี้ไม่ได้?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่