ตม มาเลย์เซียใช้เวลานานไหมคะ

คือเราอยากทราบว่า ตม มาเลย์เซีย ใช้เวลานานไหม
เราเคยไปเเล้วครั้งหนึ่ง จำไม่ได้ว่านานเท่าไหร่ แต่จำได้ว่านานมากเพราะคนเยอะ
แบบเราจองตั๋วเครื่องบินไปดูคอน แบบเวลากระชั้นชิดมาก ลืมคืดเรื่องแถว ตม ไปสนิท เพิ่งนึกได้ ละไปเปลี่ยนไฟร์ทไม่ได้แล้ว 🥺
คนที่ไปมาช่วงใกล้ๆนี้ ใช้เวลานานไหมคะ แถวยาวไหม

เพิ่มเติมค่ะ เราบินวันเสาร์  เดือน พ.ค. ถึงสนามบินที่โน่นเกือบเที่ยง สนามบิน KLIA2
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่