ถนนเส้นรังสิต-นวนครทำเสร็จรึยังครับ/กาญจนาฝั่งบางปะอินด้วยครับ

กำลังวางแผนเข้ากรุงเทพพรุ่งนี้อยู่ครับเคยเข้าเมื่อกลางเดือนที่แล้วรถติดมากเพราะมีการทำถนนฝั่งขาเข้า (ขาออกไม่ได้สังเกต)
ขากลับวันนั้นเลยเปลี่ยนมาออกทางด่วนธรรมศาสตร์-บางปะอินก็สาหัสเหมือนกันเพราะเส้นกาญจนาทำถนนกั้นเหลือแค่เลนเดียว
ไม่ได้ผ่านมาเกือบเดือนไม่ทราบว่าแล้วเสร็จรึยังครับทั้งสองเส้นนี้ (ถ้ายัง สงกรานต์น่าจะติดมากครับ)
ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่