Isuzu dragon power 2002 ใช้ถังน้ำมันตัวเดียวกับ tfr หรือ dragon ปีอื่นๆได้หรือไม่

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ พอดีรถเราเจอปัญหาว่าถังน้ำมัน isuzu dragon ปี 2002 เรามันมีการรั่วตรงตะเข็บเป็นแนวยาว เลยมีความคิดว่าไม่อยากซ่อมคิดจะเปลี่ยนยกลูกไปเลย พอไปหาดูในเว็ปและถามตามร้านแภวบ้านปรากฏว่า ของมือ1 ตัวปี 2002 ไม่มีจำหน่าย มีสูงสุดแค่ปี 2001ลงไป เลยอยากทราบว่ามันสามารถใช้ร่วใกันได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่