เอาโทรศัพท์เข้าไปเปิดเพลงในห้องน้ำ ออกมาเปิดไม่ติด

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ เราเอาเข้าไปเปิดเพลง แล้วน้ำมันกระเด็นใส่ แต่ไม่ได้ทำตกน้ำไปทั้งเครื่องนะคะ ทีนี้หน้าจอมันขึ้นแบบเหมือนโทรศัพท์จะพังอ่ะค่ะ แบบสีส้มๆมีขีดๆอะ เรากลัวมาก เลยปิดหน้าจอ แล้วเปิดใหม่มันก็ยังเปิดติดนะคะ ก็เลยโล่งใจ แล้วก็ปิดหน้าจอแต่ยังฟังเพลงเหมือนเดิม ทีนี้พอออกมาก็เปิดไม่ติดแล้วค่ะ แต่เสียงยังดังอยู่ ลดเพิ่มเสียงได้เหมือนเดิม แต่เครื่องเปิดไม่ติดค่ะ  เครื่องร้อนมาก ตอนนี้เอาไปแช่ในถังข้าวสารแล้วค่ะ เอาเข้าไปทั้งโทรศัพท์เลยนะคะ ไม่ได้เอาอะไรข้างในทศ
ออกมา โทรศัพท์จะเป็นอะไรมั้ยคะ😭😭

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่