ในกรุงเทพ มีผู้ให้บริการ ยกร่องแปลงผัก มั่งไหมครับ ???

ผมจะทำการไถพรวนดิน และยกร่องแปลงปลูกผัก บนพื้นที่ 3 งาน ครับ  
ในกทม มีใครพอรู้จัก คนที่มีรถไถเดินตาม หรือรถไถ ที่สามารถยกแปลง
ขนาด 3 x 30 m จำนวน 10 แปลง ได้มั่ง ครับ เนื่องจากจำนวนงานมันไม่ได้เยอะมาก
ทำไม่เกินวันเดียวก็เสร็จ ติดต่อใครไปก็ไม่มาทำให้ครับ จะเอาจอบขุดด้วยมือ ก็ไม่น่าจะไหวเพราะทำคนเดียว
ใครรู้จักคนที่มีรถไถ ที่สามารถรับงานนี้ได้แนะนำทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่