มีใครเคยเรียนพิเศษออนไลน์ แบบตัวต่อตัว กับติวเตอร์บ้าง

สวัสดีคครับ พอดีเรากำลังศึกษาข้อมูลเกี่ยวกับ คนที่เคยเรียนพิเศษออนไลน์แบบตัวต่อตัว (สด) จึงอยากขอสัมภาษณ์โดยตรง กับคนที่เคยเรียนจริงๆ ใช้เวลาซัก 5-10 นาที ถ้าใครยินดีให้เราสัมภาษณ์ สามารถบอกได้เลยน้าาา 
.
ปล. ขอคนที่เคยเรียนพิเศษออนไลน์แบบตัวต่อตัวจริงๆนะครับ
ปล. คำถามเกี่ยวกับการเรียนพิเศษทั้งหมด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่