สอบถามความแตกต่างรุ่นต่าง ๆ ของรองเท้า Adidas

Cloud Foam ในรุ่น Galaxy 6

Response Foam ในรุ่น Response Run Shoes

LightMotion Foam ในรุ่น Duramo SL 2.0

ทั้ง 3 รุ่นนี้ ถ้าใช้วิ่งออกกำลังกาย และใส่ไปทำงาน ใส่เที่ยวเล่น คือ คู่เดียวเที่ยวทั่วไทย เลยครับ ควรเล่นรุ่นไหนดีครับ แล้วความแตกต่างของพื้น Foam ทั้ง 3 มันแตกต่างกันอย่างไรบ้างครับ พอดีผมไปดูร้านราคามันไล่ ๆ กัน ไม่ต่างกันเท่าไหร่ครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่