ซื้อคูปอง Tinder ใน Lazada คืนได้ไหม?

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือเราซื้อมาแล้วสรุปว่าบัญชีทินเดอร์เราโดนแบนเพราะเราเข้าสู่ระบบซ้ำหลายครั้งเกินจนบัญชีถูกแบนและไม่สามารถเข้าถึงได้ (ปล.เราอายุ 19 แล้วนะคะ ในบช.ลงรูปหน้าปกติ ไม่มีโป๊เปลือย อาจจะเป็นเพราะเข้าสู่ระบบซ้ำหลายครั้งเกินหรือเพราะอะไรส่วนตัวเราก็ไม่แน่ใจเหมือนกัน) เข้าเรื่องหลักคือ เราไปซื้อคูปองทินเดอร์โกลในแอพ Lazada  ไว้แล้วยังไม่ได้แตะต้องหรือกดใช้ใดๆ พอจะมีวิธีแก้ไขมั้ยคะ มันสามารถคืนเงินได้ไหม? หรือ มีใครสนใจจะเอาไปต่อไหมคะ เราแบบเสียดายตังค์น่ะคะ ไม่รู้จะใช้ทำไร เพราะคงเลิกเล่นแล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่