ทำไมจู่ๆเพื่อนที่เคยคุยกันทุกวันถึงหายไป

ตามหัวข้อเลยค่ะ คือว่าช่วงประมาณต้นปีเราได้คุยกับเพื่อนคนนึงค่ะ คุยกันทางออนไลน์นะคะ คือเหมือนเป็นเพื่อนที่คอยปรึกษากันเรื่องการเรียนค่ะ เราคุยกับเพื่อนคนนี้ทุกวันเลยค่ะ เป็นเวลาประมาณ2อาทิตย์ แล้วจู่ๆเพื่อนคนนี้ก็หายไปเลยค่ะ ตอนแรกเราคิดว่าเขาบล็อกเราไปแล้วรึป่าว แต่พอเช็คดูแล้วเขาไม่ได้บล็อคค่ะแต่เขาปิดบัญชีไปแล้ว5555 คือเรางงมากว่ามันเกิดอะไรขึ้นอยู่ดีๆก็หายไปเลย คือก่อนหน้านี้ที่คุยกันเราก็ยังคุยกันปกตินะคะ เหตุการณ์แบบนี้มันคืออะไรหรอคะ แล้วเราควรจะทำยังไงดี

ปล.เขาหายไปจะ2เดือนแล้วค่ะ
พึ่งสังเกตว่ามีติดแท็กผิดด้วยแฮะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่