ระหว่าง RX6650XT8GB กับ RTX3060 12GB ผมลังเลครับ

คือRXมันถูกกว่า1000 แต่มันไม่มีray tracingไงครับคือผมไม่เคยใช่RTXมาก่อนก็เลยอยากลองray tracingดู แต่ตัวRXมันดันถูกกว่าและแรงกว่าด้วยนี้สิแต่ก็อยากลองray tracing อ่อแล้วก็เรื่องอยากถามเรื่องไดรเวอร์ของAMDด้วยครับมันเป็นยังไงบ้างตั้งค่าง่ายไหมเพราะว่าของRTX ไดรเวอร์มันเป็นภาษาไทยด้วยก็เลยไม่มีปัญหา รู้สึกว่าAMDไม่มีภาษาไทยรึเปล่าครับ แหม่555 เล่นบ่นซะยาวเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่