[โหวต] SSD M.2 SATA VS SSD M.2 PCIe/NVMe ผู้ใช้งานจริงใช้ตัวไหนลง Windows มากกว่ากัน

สืบเนื่องจากผมหาข้อมูลว่าตัวไหนน่าลงวินมากกว่ากัน พบว่าความคิดเห็นกระจัดกระจายมาก
ผมเลยขอลองทำโพลดูว่าคนใช้งานจริงใช้ตัวไหนลงวินมากกว่ากันครับ 
เผื่อเป็นประโยชน์ให้กับคนอื่นๆที่สงสัยแบบผม ได้มีแนวทางตัดสินใจครับ (ขอไม่พุดถึงเรื่องความจุนะครับ)
*** ปิดโหวต วันที่ 21 กุมภาพันธ์ พ.ศ.2567 เวลา 15:47:18 น.
1.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่