iPhone 13 เครื่องติดๆดับๆ

อย่างที่เราตั้งหัวข้อกระทู้ไว้เลยค่ะ เราพึ่งซื้อใช้งานไม่ถึงปีก็มีปัญหานี้ ไม่ได้ซื้อมือสองด้วยนะคะเราเลยอยากรู้ว่ามีคนเป็นเหมือนเราไหมคะ😭😭😭😭 ก่อนหน้านี้ที่เราซื้อก็ยังเป็นปกติ แต่อยู่ๆวันนั้นเรานั่งเล่นอยู่มันก็ค้างหน้าจอที่เรากำลังใช้งานไว้สักพักแล้วก็ดับไปขึ้นรูปโหลดแล้วก็เปิดเครื่องอีกครั้ง แต่บ้างครั้งมันค้างเกือบ20นาที😭😭😭 ช่วงเดือนก่อนธันว่าเราอ่านเจอข่าวว่สไอโฟน13 ที่ผลิตปี65 จะมีปัญหาหน้าจอเขียวสามารถส่งเข้าศูนย์แล้วจะเคลมเครื่องให้ใหม่เราก็เลยลองไป แต่พนักงานบอกเราว่าเป็นที่เราใช้พื้นที่เต็มเครื่องเลยค้าง แต่พอเรากลับมาเราเลยลองเคลียร์ข้อมูล แต่ก็ไม่ช่วยอะไรเกิดปัญหาขึ้นเหมือนเดิมแบบนี่เราควรทำยังไงดีคะ❓

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่