แพคเกจ Internet ความเร็ว 30Mbps ขึ้นไป แบบ Unlimit และไม่ลด Speed ของTrue ยังมีอยู่ไหมครับ

กระทู้คำถาม
พอดีมีเบอร์เก่าtrueใช้รายเดือนอะครับแล้วคิดว่ากำลังจะไปปิดเพราะได้เบอร์ใหม่มา
แล้วถ้าได้เบอร์ใหม่มาแต่เป็นของDtacเลยคิดว่าจะย้ายไปtrue,ais ต้องการเน็ตเร็ว 30 Mbps ไม่อั้น + WiFi ไม่อั้น นาน 30 วัน, มีค่าโทรให้ไม่ทราบว่ามีแพ็คเก็จนี้บ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่