ช่วยตามหามังงะญี่ปุ่นหน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ เราตามหามังงะเรื่องหนึ่ง ซึ่งเคยอ่านเมื่อนานมากๆแล้วค่ะ รายละเอียดอาจจะคลาดเคลื่อนไปบ้างต้องขออภัยก่อนนะคะ เพราะมันนานแล้วT-T 
เรื่องเกี่ยวกับพระเอก น่าจะเป็นจอมมาร หรือปีศาจ นี่แหละค่ะ พระรองเป็นอะไรที่เกี่ยวกับเทพสวรรค์ เล่มแรกเปิดมาพระเอกกับพระรองก็สู้กันแล้ว สู้กันจนตกลงมาที่โลกมนุษย์ ถ้าจำไม่ผิดนางเอกน่าจะผมสั้น ชื่อยูริ (ในส่วนของนางเอกไม่ค่อยมั่นใจนะคะ แต่เผื่อเป็นข้อมูลได้) ตอนจบพระเอกกับพระรองไม่ได้กลับไปที่ของตัวเอง อยู่โลกมนุษย์กับนางเอกค่ะ 

ขอบคุณล่วงหน้าเผื่อใครหาเจอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่