อยากเข้าtiktokได้ แต่มีปัญหาเกี่ยวกับซิม

เราเปิดบัญชีtiktok ด้วยเบอร์ค่ายสีฟ้า แต่มือถือพัง เราจำเป็นต้องใช้มือถือ เลยออกค่ายสีแดง แล้วเรากลัวล็อกซิมเลยไม่ได้ใช้ซิมค่ายฟ้า ก็เลยเข้าtiktok ไม่ได้ เราควรทำไงดีค่ะ ไปเปิดเบอร์เก่าซิมใหม่ใช่ไหมคะ แต่เปิดเเล้วเราย้ายค่ายมาได้เลยไหม ถึงจะเข้าบัญชีได้ ตัวซิมก็หมดวันแล้วแถมเราทำหายอีก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่