ปวดแขนลามไปคอ เลยไปใต้คาง ใครเคยเป็นบ้าง

อาการคือเริ่มขัดยอก บริเวรแขนซ้าย แล้วทายานวด แรกๆเหมือนจะหายแต่ไม่หาย เริ่มลามไป บริเวรคอ ร่วมกับแขน เราก็ไปซื้อยากับเภสัชกร เพราะเราเลี้ยงลูก ไม่มีเวลาหาหมอจริงจัง ได้ยาแก้ปวด แก้อักเสบกล้ามเนื้อมากินก็ไม่หาย จนตอนนี้ลามไปปวดใต้คาง พอเงยหน้าขึ้นแล้วคลำๆ เหมือนจะบวมๆด้วยค่ะ มีใครเคยเป็นไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่