ปุ่มรีทวิตขึ้นแบบนี้

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ
ขอสอบถามหน่อยค่ะ จะกดรีทวิตข้อความ แต่บนปุ่มรีทวิตขึ้นข้อความว่า ขอบคุณที่เข้าชมลิงค์  ก่อนหน้านกดเข้า google form ทำแบบสอบถามของกลุ่มศิลปินค่ะ

พอขึ้นแถบมาข้างบน มือเราเผลอกดเข้าแถบนั้นก่อนแถบรีทวิตค่ะ เผลอกดเข้าแถบ ขอบคุณที่เข้าชมลิงคฺ ทีนี้เด้งไปหน้าอินเตอร์เน็ต แต่เรากดออกก่อนค่ะ

มีใครเคยขึ้นแถบนี้บ้างไหมคะ แล้วกดเข้าไปจะเป็นอะไรไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่