แม่กำปอง จะกำใจมั้ยนะ... ลองไปดูกับเค้าบ้าง

เอาภาพมาฝากครับ ในวันที่กล้องไม่เป็นใจ (หรือถ่ายไม่เป็นกันแน่) ถ่ายไปเรื่อยครับ หลายๆคนคงเคยได้ชมวิธีการไปท่องเที่ยว ภาพบรรยากาศหมู่บ้านแม่กำปอง ที่พัก ร้านอาหารต่างๆไปมากแล้ว ส่วนตัวได้มีโอกาสไปเที่ยวมา เลยเอาภาพบางส่วนมาฝากให้ชมครับ เบลอบ้าง ไม่ชัดบ้าง เอาฟีลคนถ่ายครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่