ถ้าในผังดวงลัคนา มีดาวเล็งลัคน์อยู่หลายดวงจะมีผลยังไงบ้างครับ

ลัคนาราศีเมษ พื้นดวงหลักไม่มีดาวทับลัคน์เลยสักดวง แต่มีดาวเล็งลัคน์(อยู่ภพปัตนิ)อยู่ตั้ง5ดวง คือ อาทิตย์(1) อังคาร(4) พฤหัส(5) ศุกร์(6) เสาร์(7)
ขอถามว่า

1.แบบนี้มีผลอย่างไรบ้างครับ

2.มีเสาร์เล็งลัคน์อยู่ พร้อมกับศุกร์ ดวงแบบนี้คือไม่มีคู่ครองใช่มั้ยครับ แล้วดาวพฤหัสที่เล็งลัคอยู่ด้วยกันสามารถช่วยบรรเทาผลของเสาร์เล็งลัคน์ได้รึเปล่าครับ

3.ตอนนี้มีมฤตยูจรอยู่ทับลัคน์พร้อมราหูจร อยู่มานานสักระยะแล้ว ถ้าสองดวงนี้ย้ายออกจะมีการเปลี่ยนแปลงทางที่ดีขึ้นมั้ยครับ

(ขออภัยที่ไม่สามารถเอารูปลงได้ครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่