อยู่ๆก็แสบๆจี๊ดๆตรงเท้า ไม่รู้เป็นอะไร ไปจับไปโดนไปลูบคือจี๊ดมาก

เราไม่สามารถแนบรูปได้ไม่รู้เพราะอะไร เหมือนจะเป็นตุ่มๆขึ้นแดงๆพอไปจับไปโดนก็จี๊ดๆแสบๆค่ะ ตอนแรกคิดว่าโดนขนบุ้ง แต่รู้สึกว่าถ้าเป็นขนบุ้งน่าจะลามมาตรงอื่นแล้ว หรือว่าเราโดนแค่ตรงเท้า เลยเป็นแค่วงเดียว วงเล็ก ประมาณเหรียญ5-10 ควรทำยังไงดีคะ อยากทราบว่าเป็นอะไรด้วยค่ะ มีใครเคยเป็นไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่