ซื้อของจากร้านแนะนำใน shopee ร้านส่งของมาไม่ครบ ทักแล้วไม่ตอบ ทำไงคะ

กระทู้คำถาม
พอดีซื้อของเก็บปลายทางจากร้านแนะนำใน shopee มาค่ะเพราะคิดว่าน่าเชื่อถือ เป็นร้านใหญ่ แต่พอของมาถึง ของขาดไปเกินครึ่งของของที่ได้เลยค่ะ มูลค่าเกือบครึ่งพัน ทักถามร้านมาสามวันแล้วก็ยังนิ่ง ไม่ตอบอะไรเลย แบบนี้สามารถแจ้งที่ไหนได้มั้งคะ ทำเรื่องขอคืนเงินก็ไม่มีวี่เเววอะไรเลย เสียความรู้สึกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่