หาร้านขาย บั๋นหมี่ (Banh Mi) อร่อยๆ ใน กทม. ครับ

สวัสดีครับ พอดีผมได้มีโอกาสไปเที่ยวเวียดนาม แล้วติดใจแซนวิชบั๋นหมี่ของเวียดนามมากๆ ล่าสุดไปเวียงจันทน์ก็ได้กิน ข้าวจี่ปาเต๊ะ ซึ่งก็อร่อยไม่แพ้กัน รู้สึกว่าใน กทม. ไม่ค่อยมีขายบั๋นหมี่เลย เคยเห็นผ่านๆ บางตลาดแต่ไม่มีโอกาสได้ซื้อ เลยอยากให้ทุกท่านช่วยแนะนำร้านบั๋นหมี่เวียดนามเด็ดๆ หรือ ข้าวจี่ปาเต๊ะแบบลาว ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่