การวอร์มเครื่องที่ถูกต้อง สำหรับสายจอดนาน

นานๆกระทู้ที กระทู้นี้ สืบเนื่องมาจาก กลุ่มขยะวิ่งได้(แต่งท่อดัง+แต่งเครื่องเสียงสะเทือนโกศบรรพบุรุษ)
แถวหมู่บ้านน้องสาวผม บางตน ชอบ ติดเครื่อง แล้วเบิ้ลรอบ บรึ้นๆๆ  แทบทุกวัน ไม่เช้าก็เย็น 

น้องสาวมาบ่นให้ฟัง เลยอยากแชร์ การวอร์มเครื่องที่ถูกต้องให้สมาชิกหลายท่านที่อาจกำลังทำแบบขยะวิ่งได้ที่ผมกล่าวถึงนะครับ 
เพื่อสุขภาพเครื่อง และสุขภาพของตัวท่านและคนในครอบครัวท่านเองครับ ด้วยความหวังดี 
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เครดิต กรมการขนส่งทางบกครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่