ในที่สุดวัวก็มีคู่แล้ว ขอบคุณรางวัลจากเกม Lucky New Year (99 พอยต์)ค่ะ

กระทู้สนทนา
หลังจากวัวเพี้ยนโดดเดี่ยวมานานวันนี้พันทิปได้มอบคู่ให้น้องแล้วเพี้ยนลอย

เหล่าเพื่อนเพี้ยนร่วมเป็นสักขีพยานในครั้งนี้ค่ะ
ดีใจที่สุดคือพวงกุญแจเก็บได้ครบลายแล้ว 

ขอบคุณ คุณRABBIT_BB ด้วยที่ส่งพวงกุญแจเพี้ยนปักหมุดที่เสียงจากบ้านนาไม่มีพร้อมของอื่นๆด้วยมาแลกกันค่ะ  
มิตรภาพดีๆเกิดขึ้นที่นี้ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่