NewJeans vs BABYMONSTER คุณคิดว่าใครจะเป็นเบอร์ 1 ในยุค Gen4

กระทู้สนทนา
เกิร์ลกรุ๊ปแห่ง K-Pop Gen4 ที่ debut ช่วงเวลาใกล้เคียงกันและปังทั้งคู่อย่าง
NewJeans และ BABYMONSTER ผมรู้สึกตื่นเต้นมากและอยากรู้ว่าทั้งสองวงนี้คุณคิดว่าใครจะเป็นเบอร์ 1 ในยุค Gen4

ปล. โดยส่วนตัวผมชอบเรื่องสถิติพวกนี้มากครับมันเหมือนเป็นการขับเคี่ยวกันทางการตลาด และความสามารถ
และถ้ามีคู่แข่งหรือคู่เทียบที่ดีก็จะพัฒนากันยิ่งๆขึ้นไป ยกตัวอย่างเช่นเมสซี่กับโรนัลโด้ในวงการฟุตบอล ความเห็นผมขอในเชิงสร้างสรรค์ไม่ดราม่านะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่