ดรอปเรียนตอนปี2เทมอ2จะต้องเรียนปี2ซ้ำไหม

คือปัจจุบันผมเรียนอยู่ชั้นปวช.2เทมอ2 แล้วเทมอ2นี้เขาให้หาที่ฝึกงานเพื่อที่จะได้ฝึกงานตอนปี3แต่ผมหาที่ฝึกงานไม่ได้ครับยอมรับว่าผมช้าเองแล้วที่ผ่านมาก็ไม่ได้เข้าเรียนแล้วติดขร.หลายตัวอาจารย์เลยบอกว่าให้พักการเรียนไว้ก่อนแต่เขาก็ยังให้ผมหาที่ฝึกงานอยู่ดีผมอยากรู้ว่าผมต้องเรียนซ้ำชั้นไหมถ้าต้องเรียนซ้ำผมต้องหาที่ฝึกงานทำไม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่