จากสนามบินสวิวซูริสไปปารีสที่พักใกล้สถานีรถไฟดีไหม

เนื่องจากเราวางแผนจะเที่ยวปารีสกับสวิส แต่เราแลกตั๋วได้เคยไปกลับซูริส เลยคิดว่าจะนั่งรถไฟไปกลับจากสวิสไปปารีสแล้วกลับมาสวิส
เพื่อจะได้เที่ยวฝรั่งเศสตามที่ตั้งไว้เท่าที่ทราบว่าสถานีรถไฟที่ฝรั่งเศสต้องสถานีกาเดอลียง คิดว่าจะพักใกล้สถานีรถไฟดีไหมปลอดภัยไหมผู้หญิง4คน
อยากขอคำแนะนำที่พักที่ปลอดภัยไล่อ่านในโพสต์เก่าๆก็ยังไม่ค่อยตรงที่ต้องการทราบ เที่ยวในปารีสเราเที่ยวทั่วๆไปอ่านมาว่าเขต5น่าพัก หาที่พักอยู่อยากขอคำแนะนำขอบคุณค่ะ จากปารีสจะกลับไปสวิสคิดว่าจะไปเจนีวาเหมื่อนรถไฟจะไม่ต้องเปลี่ยนขบวน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่