สรุปเบอร์ซิมเทพร้านลงทะเบียนให้เรา หมดแล้วจะต่อยังไง??

กระทู้คำถาม
คือเคยถามมาแล้วเกี่ยวกับการต่ออายุซิมเทพและเช็คกับทรูแล้วไม่ปรากฏเราเป็นคนใช้ซิม   เลยลองหาข้อมูลปรากฏร้านที่เราซื้อในชูปี้ เขาลงทะเบียนให้เราไว้แล้ว     แล้วแบบนี้ซิมหมดโปรรายปีเราจะต่อยังไงในเมื่อคนลงทะเบียนซิมไม่ใช่เรา   เราอยากได้เบอร์เดิมต่อแบบรายปีซิมเทพเลย   แถมทรูบอกเบอร์นี้ขาดการเติมเงินมานานละ คือ งง ซิมเทพต้องเติมเงินเลี้ยงด้วยเรอะ  เราจ่ายรายปี1750บาท  ต้องมาจ่ายรายเดือนอีกเรอะ  ใครพอมีคำแนะนำบ้างค่ะ   และขอขอบคุณทุกคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่