เราไม่ได้รับหมายเลข EMS จากสถานทูตอเมริกาค่ะ

คือพอสัมภาษณ์เสร็จท่านกงบอกว่า Congratulations your visa is Approved แล้วก้อให้ใบขาวๆมาค่ะ แต่ไม่ได้ให้หมายเลข ems อะไรมาเลย

พอดีเอเย่นต์คนที่เราจ้างทำเค้าถามมาอ่ะค่ะ ว่าได้จดหมายเลข ems ไว้มั้ย เราบอกว่าเราไม่ได้รับเค้าบอกว่า ต้องได้รับสิ เราเลยงงค่ะ สรุปแล้ววีซ่าเราผ่านใช่มั้ยคะ ทางสถานทูตเอาพาสปอตเราไปอ่ะค่ะ

รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ปล… เราสัมภาษณ์ที่เชียงใหม่ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่