ทำงานล้างจานได้วันละร้อย

กระทู้คำถาม
ตามที่เขียนเลยค่ะเราทำงานที่ร้านหมูกะทะบุฟเฟ่ต์ของญาติมีคุยกันแล้วว่าจะดูหน้างานเอาแต่ไม่คิดว่าจะได้น้อยขนาดนี้เราก็ล้างปกติเช็ดจาดเติมของบ้างตามที่เขาใช้เริ่มงานตอน16.00ร้านปิด22.00 เลยอยากถามว่ามันปกติไหมที่ต้องได้ร้อยหนึ่งเขามีเตือนด้วยว่าไม่ได้ให้ทำเป็นเหมือนญาติกันทำที่ไหนก็ได้แบบนี้เราเศร้านิดหน่อยเพราะไม่ได้มีประสบการณ์เลยช่วยตอบด้วยนะคะ🥺

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่