เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มันมีไหมครับภรรยาที่พร้อมให้บริการสามีในเรื่องบนเตียงตลอด 24 ชั่วโมง คือขอให้บอกจัดให้เลย

เรื่องนี้ผมมองว่าอาจจะเป็นต้นตอของปัญหาครอบครัวในหลายๆ ประเด็นได้ครับ แต่ในส่วนของภรรยาเองก็คงจะต้องมีมุมมีเหตผลของเธอที่จะสรรหามาอ้างก็ว่ากันไปครับ แต่ที่สงสัยและอยากจะรู้คือมันมีไหมครับภรรยาที่สะกิดปุ๊บมาปั๊บ ได้เลยทุกเวลาทุกสถานที่ขอให้บอกแล้วกัน อันนี้ไม่ใช่เฉพาะแค่ที่ช่วงแต่งกันใหม่ๆนะครับหมายถึงแต่งกันมาหลายปีแล้วลูกโตแล้วก็ยังคงเป็นอย่างนี้เรื่อยมาและเรื่อยไป
อมยิ้ม36
มันมีไหมครับผญ.แบบนี้ อมยิ้ม38
แก้ไขข้อความเมื่อ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
มีคร่าาา  หนูเองได้ตลอด รุกแฟนบ้าง แฟนรุกบ้าง   ถือว่า ชูรักชูรสค่ะ อยากให้เขาอิ่มมีความสุข
  เราก็สุขไปด้วย อิอิ
ความคิดเห็นที่ 3
คงต้องดูกันเป็นช่วงๆ
1.ช่วงก่อนแต่งงาน ที่เป็นแฟนกัน  โดนตัวกันไฟช๊อตทันที แค่อยู่ใกล้ๆตัวหอมมาก เส้นผมก็หอม เวลาเจอกันกลิ่นมาก่อนเลย ช่วงนี้แฟนเอาใจทำให้หมด
2.ช่วงแต่งงาน ยังไม่มีลูก  ไปเที่ยวด้วยกันได้ทุกที่ มีอะไรกันทุกเวลา เริ่มมีตัวช่วย ชุดเซ็กซี่ อุปกรณ์เสริม
3.ช่วงหลังแต่งงาน มีลูกแล้ว แฟนหัวเหม็นจากการทำกับข้าว ให้ผัวกับลูกๆ ซักผ้า ล้างจาน ถูบ้าน สอนการบ้านลูก ฯลฯ หมดแรง เหนื่อยไม่มีอารมณ์    สุดท้ายวนกลับมาดูหนังโป๊ สไลด์หนอนน้อยเหมือนในยุคแรก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่