โรงเรียนสตรีวิทยา3สอบวันไหน?

ตามหัวข้อเลยค่ะโรงเรียนสตรีวิทยา3สอบวันไหนคะจะสอบเข้า ม.4อ่ะค่ะแล้วต้องสอบโครงการบริการวิชาการ ทดสอบความรู้พื้นฐานเพื่อพัฒนาศักยภาพนักเรียนมั้ยคะเห็นอยู่ในเพจโรงเรียนหรือว่าเขาจะมีให้สอบเข้าอีกรอบนึงแล้วกฏระเบียบเคร่งมั้ยคะผู้หญิงตัดผมสั้นได้มั้ยสั้นประมาณทรงหน้าสั้นหลังยาวอ่ะค่ะขอผู้รู้เข้ามาบอกบุญที ขอบคุณล่วงหน้านะคะ🙏😊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่