แฟนไม่มีอะไรด้วยเป็นปีแล้ว ผิดมั้ยถ้าเราจะพูดถึง

เราอยากได้คนเข้าใจค่ะ ไม่อยากได้คนซ้ำเติมเรา 
แฟนกับเราบ้านห่างกันไม่เกิน30นาทีถึงค่ะ ไม่ได้กินข้าวไม่ได้เจอหน้าจะครบ6เดือนแล้ว แต่ไลน์คุยกัน แบบทิ้งแชทไว้ 
ผิดมั่ยค่ะถ้าเราจะถามถึง ว่าทำไม?

คือเราเคยถามอยู่ค่ะ แต่ก้บอกงานยุ่งทุกครั้ง 
เรารักเค้านะคะ เราผิดปกติมั้ยที่ยังต้องการเรื่องแบบนี้อยู่ 
เรา29 แฟน32ค่ะ  หรือว่าเราไม่น่าถามอีกแล้ว เรื่องแบบนี้ก้แสดงออกอย่างชัดเจนแล้ว 
เราไม่ว่าเค้านะคะ แต่ถ้ามีปัญหาอะไรบอกเราตรงๆได้เลย 
จะมีคนใหม่ เที่ยวหญิง หรือเป็นเกย์ ไม่มีอารณ์กับเราแล้ว คือเราเคยบอกเค้าพูดตรงๆได้เลย 
เค้าจะพูดแค่ว่า งานเยอะ งานยุ่ง เหนื่อย 
เรามีเพื่อนเสายงานเดี่ยวกัน ยังมีปัญญาทำกับแฟนมันเลยค่ะ 
จนเราคิดว่า เราผิดปกติจากผญ.คนอื่นๆรึป่าว 
เราคบกันมาครบ2แล้วค่ะ เรายุ่งกันแค่ช่วงแรกๆ เท่านั้นเองค่ะ 
ยิ่งพิมยิ่งเหมือนคนโง่อย่างบอกไม่ถูก 

เราไม่ควรถามเรื่องนี้กับเค้าแล้วใช่มั้ยค่ะ คุยกันแค่เรื่องที่เค้าสนใจ บอล กอล์ฟ จักรยาน บลาๆ 
เรื่องของตัวเราคงไม่ต้องถามอีกแล้ส ถ้าเค้าเห็นว่าเป็นปัญหา คงคิดจะแก้ไขไปนานแล้วใช่มั้ยค่ะ 
ขอบคุณทุหคอมเม้นนะคะ ขอความกรุณาอย่าด่าว่าเจ้าของกระทู้ หรือแซะ หรือประชดประชันเลย 
เจ้าของกระทู้เครียดมากแล้ว ถ้าอ่านกระทู้นี้แล้วรู้สึกไม่พอใจ ขอให้เลื่อนผ่านไปนะคะ ♥️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่