สอบถามเรื่องการแพ็คของ ขายของออนไลน์

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ หนูกำลังหาเงินเพิ่ม เลยเอากระเป๋าโพสต์ขายในกลุ่ม แล้วมีคนสนใจ 1 คน เป็นกระเป๋าที่หนูซื้อมาดองไว้  แต่ยังไม่เคยใช้เลย สายจับยังมีพลาสติกหุ้มอยู่ หนูจะจัดส่งสินค้าให้ลูกค้า ต้องแพ็คใส่กล่องหรือถุง ดีคะ แล้วต้องห่อบับเบิ้ลมั้ยคะ

ปล.หนูพึ่งเคยขายของออนไลน์ค่ะ ไม่ทราบเรื่องการแพ็คสินค้า พี่ๆมีอะไรแนะนำการแพ็คสินค้าที่ไม่ใช่แค่กระเป๋า สามารถแนะนำได้เลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่