มีอะไรกับแฟนครั้งแรกแต่หลั่งนอก

สวัสดีค่ะ คือเรามีอะไรกับแฟนครั้งแรกตอนกลางคืนแต่ประจำเดือนเดือนนี้ยังไม่มาไม่ได้ป้องกันแต่หลั่งนอกค่ะพอสักพักมีเลือดไหลออกมาเราไม่สบายใจพอตอนเช้าเราไปซื้อยาคุมฉุกเฉินกินคือเลือดนี้มันมา7วันสีแดงสดมากมาเยอะมากๆเราไม่แน่ใจว่ามันคือประจำเดือนหรือเลือดพรหมจรรย์หรือผลข้างเคียงของยาคุมมันไหล7วันเต็มๆพอวันที่8เลือดออกสีน้ำตาลไม่เยอะและมีตกขาวสีน้ำตาลเมือกๆไม่แน่ใจว่ามันคือเลือดตกค้างหรือเลือดล้างหน้าเด็ก แบบนี้มีโอกาสท้องไหมคะ😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่