ซื้อที่ตรวจครรภ์ใน ลาซาด้า ผลปรากฏว่าขึ้น2,ขีดจางๆ จะท้องมั้ยหรือที่ตรวจแกง

ตามหัวข้อเลยค่ะสั่งที่ตรวจครรภ์มาจาก lazada อันละ11บาท ปรากฏว่าขึ้น2ขีดจางๆ ปัจจุบันทานยาคุมอยู่ และลูกได้กินนมแม่ด้วยค่ะทำให้ประจำเดือนมาบ้างไม่มาบ้างคุณหมอบอกเป็นเรื่องปรกติที่ประจำเดือนจะไม่มา
   ใครเครซื้อที่จรวจจากshopee lazada มาแชร์ประสบการณ์หน่อยค่ะว่า ตรงมั้ยที่ตรวจแกงมั้ย ตอนนี้กังวลมาก เดี๋ยวพรุ่งนี้จะซื้อที่ตรวจจากคลินิคอีกที
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่