แบบนี้จะท้องมั้ย

กระทู้คำถาม
คือกังวลอ่ะค่ะว่าจะท้องมั้ย
คือเรามีอะไรกับแฟนวันที่27เมษายน66แต่มีอะไรกันไม่บ่อยนะคะ จนผ่านมาเริ่มเดือนใหม่ปกนิเมนส์จะมาช่วงต้นเดือนแต่มันเลยกำหนดมา5วันตอนแรกก็ไม่คิดอะไรเพราะเดือนที่แล้วประจำเดือนมาวันแรกคือวันที่13เมษายน66ก็เลยนึกว่ามันอาจจะช้าอาจจะมาวันที่10กว่าก็ได้แต่พอวันที่13พ.ค.66เมนส์ก็ยังไม่มาจนตอนนี้วันที่24พ.ค.66เมนส์ก็ยังไม่มา เคยลองตรวจดูมันขึ้นขีดจางมากๆๆ แบบนี้มีโอกาศท้องมั้ยคะ
ปล.เวลามีอะไรกับแฟนตั้งแต่วันแรกแตกในมาตลอด
ขอแม่ๆมาให้ความรู้หรือตอบหน่อยค่ะอยากรู้มาก
ปล.ก็คือตรวจไปรอบเดียวจนตอนนี้จะสิ้นเดือนก็ยังไม่ได้ตรวจใหม่ค่ะ
ค่ะ
แสดงความคิดเห็น