อยากทราบว่ามีมหาลัยที่ไหนในกรุงเทพ รับเทียบโอนปวส.บ้างคะ เรียนต่อปี66 ค่ะ

คือเราจบปวส.การจัดการมา เราจะต่อคณะบริหาร สาขาการจัดการค่ะ คืออยากสอบถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่พอทราบ ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ย ถ้ามีแบบเรียนวันเสาร์ อาทิต หรือวันอาทิตวันเดียว ได้ยิ่งดีเลย คือเราทำงานส่งตัวเองเรียนค่ะ เอกชนก็ได้ รัฐก็ยิ่งดี เราอยากเรียนต่อ แต่เราก็ต้องหาเงินส่งตัวเองด้วย รบกวนผู้รู้ช่วยคอมเม้นแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณทุกคนเลยค่ะ🙏❤️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่