แนะนำอู่เปลี่ยนลูกปืนล้อ mazda 2 skyactiv หน่อยครับ

รถ mazda 2 skyactiv 2018 วิ่งระยะทางประมาณ 120,000กม.
เมื่อ 26/12/65 ไปเปลี่ยนยางจากเดิมมิชิลินใช้มา 5ปี เป็น โอตานิ พอเปลี่ยนเสร็จมีเสียงหอนวูดๆตลอดทั้งถนนยางมะตอยและคอนกรีต ดังจนไม่น่าจะใช้ดังจากยางแน่ๆ เพราะดังขนาดนี้คงไม่กล้าทำขาย (เคยใช้โอตานิ อีเค1000 มาก่อนในแจ๊สก็ไม่ดัง)

มาให้ร้านยางที่เปลี่ยนเช็คดู คิดว่าเป็นที่ลูกปืนล้อหลัง

จะรบกวนแนะนำอู่ที่ไม่ฟันหน่อยครับ ถ้าได้แถว บางบัวทอง นนทบุรี กทม ฝั่งตะวันตกจะดีมากครับ
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่