การเพิ่มบัญชีในแอป SCB

เพิ่มแอปธนาคาร SCB ยังไงคะ ในแอปเดียวมี 2 บัญชีค่ะ ลองทำตามกูเกิลบอก ไปหน้าบัญชีไปที่เพิ่มบัญชีรอ OTP มันบอก ไม่มีบัญชีที่จะเพิ่มค่ะ
เราต้องไปธนาคารไหมคะ หรือยังไงคะช่วยบอกหน่อยนะคะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6099646

บัญชีที่ต้องการเพิ่มเพื่อใช้งาน SCB EASY App เป็นบัญชีชื่อท่านเดียวหรือไม่คะ หรือเป็นบัญชีร่วมหรือไม่คะ กรณีท่านไม่สามารถทำรายการได้อย่างไรแจ้งรายละเอียดมาทางหลังไมค์ โดยการคลิกที่ SCB Thailand ด้านล่าง เมื่อเข้าไปแล้วเลือกเมนู "ส่งข้อความ" เพื่อแนะนำบริการได้เลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่