เราถูกผู้ชายคนนึงหลอกให้รักแล้วทิ้งเมื่อปี 2017

คือ เราขอมาเล่าเรื่องนะคะ สมัยนั้นเราเรียนอยู่มหาวิทยาลัยรามคำแหง เราได้รู้จักผู้ชายคนหนึ่ง ชื่อว่า ยูตะ เป็นลูกครึ่งญี่ปุ่น เขาดูเป็นมิตรและดูแลเราดีมาก เขามีเพื่อนคนนึงหน้าตี๋ๆ แต่เราจำไม่ได้ว่าเพื่อนเขาชื่ออะไรนะคะ คือ นายยูตะนี่เขามาจีบเราและคอยเทคแคร์เราอย่างดี และวันหนึ่งปี 2017 เขาก็มาขอเราเป็นแฟน จากนั้นไม่นาน เราก็ไปเที่ยวญี่ปุ่นด้วยกันแล้วเราก็มีอะไรกับเขาค่ะ แล้ววันต่อมาหลังจากกลับจากญี่ปุ่นเราก็ติดต่อเขาไม่ได้อีกเลย แถมติดต่อเพื่อนเขา เพื่อนเขาก็บอกว่าจะติดต่อให้แต่ก็ไม่คืบหน้าอะค่ะ แล้วจากนั้นเราก็ติดต่อยูตะและเพื่อนเขาไม่ได้อีกเลย ตอนนี้คนที่ชื่อยูตะอายุ 30 ค่ะ ส่วนเพื่อนเขาน่าจะประมาณ 27-28 เราไม่แน่ใจว่าเขาเล่นพันทิปมั้ย แต่เราขอเตือนภัยนะคะว่าให้ระวังผู้ชายลูกครึ่งญี่ปุ่นที่ชื่อ ยูตะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่