ถูกแล้วหรือที่ครูด่านักเรียนนด้วยคำหยาบคายเสียๆหายๆ

คือผมอะเข้าเรียนวิชาพละครับและได้เรียนมวย ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าเรียนไปเพื่ออะไร แต่เรื่องที่ผมจะเล่าก็คือว่า ผมอะจะเข้าคู่แต่คู่ผทอะไม่มีมันเหลือเศษอยู่สองคนครับผมเลยไปหาอีกคนที่ทำให้ เพราะเพื่อนผมอีกคนมันไม่ไหวและก็ทำไมได้ ผมเดินไปหาเพื่อนเพื่อขอเข้าคู่ซ้อมแต่เพื่อนผมอีกคนนึงปฏิเสธ ผมจึงจะเดินกลับมา ที่เดิมของผม แต่ผมยังเดินมาไม่ถึงที่เลย ผมโดนครูด่าด้วยคำเสียๆหายๆ ด่าผมๆไม่โกรธนะครับด่าถึงแม่ผมๆรับไม่ได้ครับ ผมนี่ก็ถึงน้ำตาร่วงเลยแต่คงได้แค่เงียบเพราะยังอยากเรียนต่อ นี่หรอครับคนเป็นครู มีจรรยาบรรณรึป่าว?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่