สอบถามเรื่อง package ais play ครับ

กระทู้คำถาม
ในกรณีที่ผมไม่อยากสมัคร  PLAY PREMIUM PLUS ที่ตกเดือนละ 299/เดือน
แล้วผมอยากสมัคร package beIN SPORTS แบบรายเดือน 99/เดือน ควบคู่ไปกับ package Ball Thai เดือนละ 49/เดือน ผมสามารถสมัคร 2 แพ็คนี้คู่กันได้ไหมครับ เพราะผมดันเหลือบไปเห็นว่าข้างล่างหมายเหตุระบุว่า ไม่สามารถสมัครแพ็กเกจเสริมซ้ำ กรณีมีแพ็กเกจบอลไทย อยู่แล้ว 
รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

เพี้ยนปูเสื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่