อยากขอรบกวนพี่ๆที่รู้แบบฟอร์มแผนกคลังพัสดุและสินค้าสำเร็จรูปค่ะ

พอดีต้องการสร้างแบบฟอร์มส่งอาจารย์ค่ะ เป็นแบบฟอร์มที่เกี่ยวกับแผนกคลังพัสดุและสินค้าสำเร็จรูป เป็นส่วนหนึ่งของวิชาระบบบัญชีค่ะ ที่จะต้องการแบบฟอร์ม มีดังนี้ 
1. บัตรประจำพัสดุและสินค้า
2. รายการตรวจนับพัสดุและสินค้า
3. ใบเสนอซื้อ
ขอรบกวนพี่ๆใจดี ขอแบบฟอร์มตัวอย่าง ส่งอาจารย์ด้วยนะคะ พอดีหนูหาในกูเกิลแล้วไม่เจอ มีใครสามารถบอกลักษณะหรือแบบฟอร์มได้ ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ🙏🙏💖
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่