แปลกไหมที่โดนทิ้งให้อยู่คนเดียว

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับผมชื่อ เซน (นามสมมุติ) วันนี้วันที่30/12/65 ซึ่งพรุ่งนี้ก็จะเริ่มมีงานปีใหม่แล้วครอบครัวผมนั้นไปต่างจังหวัดกันหมด เหลือผมไว้ที่บ้านซึ่งบอกให้ผมนั้นดูแลจัดการงานต่างๆไว้ ซึ่งผมนั้นต้องตื่นมาจัดของเฝ้าร้านถึง4-5ทุ่มทุกๆวัน ในขณะที่อีกมุมนั้นเข้ามีความสุขกัน มันน้อยใจนิดๆนะคับที่เขาเห็นเราเป็นแค่เครื่องมือทำมาหากิน ในเวลาที่เขาไม่อยู่ ใครเคยเจอแบบผมบ้างไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่